Kollam Corporation newsletter

Stay informed on our latest news!

Syndicate content
വാര്‍ഡ്‌ നമ്പര്‍ വാര്‍ഡിന്‍റെ പേര് ജനപ്രതിനിധി പാര്‍ട്ടി സംവരണം
1 മരുത്തടി സോണിഷ ഐ.എന്‍.സി   എസ്‌ സി വനിത
2 ശക്തികുളങ്ങര മീനാകുമാരി ആര്‍.എസ്.പി   വനിത
3 മീനത്തുചേരി ജനറ്റ് (ഹണി) സി.പി.ഐ (എം)   വനിത
4 കാവനാട് രാജലക്ഷ്മി ചന്ദ്രന്‍ സി.പി.ഐ   വനിത
5 വള്ളിക്കീഴ് ടിന്‍റു ബാലന്‍ സി.പി.ഐ (എം)   എസ്‌ സി വനിത
6 കുരീപ്പുഴ വെസ്റ്റ് എസ് രാജ്മോഹനന്‍ സി.പി.ഐ (എം)   ജനറല്‍
7 കുരീപ്പുഴ അജിത് കുമാര്‍ ബി ഐ.എന്‍.സി   ജനറല്‍
8 നീരാവില്‍ ബി അനില്‍ കുമാര്‍ ഐ.എന്‍.സി   ജനറല്‍
9 അഞ്ചാലുംമൂട് അഡ്വ.എം.എസ് ഗോപകുമാര്‍ ആര്‍.എസ്.പി   ജനറല്‍
10 കടവൂര്‍ റ്റി ആര്‍ സന്തോഷ് കുമാര്‍ സി.പി.ഐ   ജനറല്‍
11 മതിലില്‍ പ്രശാന്ത് ആര്‍.എസ്.പി   ജനറല്‍
12 തേവള്ളി ഷൈലജ ബി ബി.ജെ.പി   വനിത
13 വടക്കുംഭാഗം ഹണി സി.പി.ഐ   ജനറല്‍
14 ആശ്രാമം രവീന്ദ്രന്‍ പി സി.പി.ഐ (എം)   ജനറല്‍
15 ഉളിയക്കോവില്‍ ചിന്ത എല്‍ സജിത്ത് സി.പി.ഐ   വനിത
16 ഉളിയക്കോവില്‍ ഈസ്റ്റ് അഡ്വ. വി രാജേന്ദ്രബാബു സി.പി.ഐ (എം)   ജനറല്‍
17 കടപ്പാക്കട എന്‍ മോഹനന്‍ സി.പി.ഐ   എസ്‌ സി
18 കോയിക്കല്‍ ജെ മീനുലാല്‍ ഐ.എന്‍.സി   വനിത
19 കല്ലുംതാഴം വിജയലക്ഷ്മി ജെ സി.പി.ഐ   വനിത
20 മങ്ങാട് വിജയ ഫ്രാന്‍സിസ് സി.പി.ഐ   വനിത
21 അറുനൂറ്റിമംഗലം എസ് പ്രസന്നന്‍ സി.പി.ഐ (എം)   ജനറല്‍
22 ചാത്തിനാകുളം എ നിസ്സാര് എസ്.ഡി.പി.ഐ   ജനറല്‍
23 കരിക്കോട് എം എ സത്താര് സി.പി.ഐ (എം)   ജനറല്‍
24 കോളേജ് ഡിവിഷന്‍ എസ്സ് ഗീതാകുമാരി സി.പി.ഐ (എം)   ജനറല്‍
25 പാല്‍കുളങ്ങര കെ ബാബു സി.പി.ഐ (എം)   ജനറല്‍
26 അമ്മന്‍നട ചന്ദ്രികാദേവി സി.പി.ഐ (എം)   വനിത
27 വടക്കേവിള പ്രേം ഉഷാര് ജെ.എസ്.എസ്   ജനറല്‍
28 പള്ളിമുക്ക് സലീന ആര്‍.എസ്.പി   വനിത
29 അയത്തില്‍ സരിത സി.പി.ഐ (എം)   വനിത
30 കിളികൊല്ലൂര്‍ റ്റി ലൈലാകുമാരി ഐ.എന്‍.സി   വനിത
31 പുന്തലത്താഴം സതീഷ് എസ് സി.പി.ഐ   ജനറല്‍
32 പാലത്തറ എസ് ആര് ബിന്ദു ഐ.എന്‍.സി   വനിത
33 മണക്കാട് എന് സഹൃദയന് സി.പി.ഐ (എം)   എസ്‌ സി
34 കൊല്ലൂര്‍ വിള എം സലിം സി.പി.ഐ (എം)   ജനറല്‍
35 കയ്യാലക്കല്‍ എം നൌഷാദ് സി.പി.ഐ (എം)   ജനറല്‍
36 വാളത്തുങ്കല്‍ എസ് സുജ സി.പി.ഐ   വനിത
37 ആക്കോലില്‍ വി എസ് പ്രിയദര്‍ശന്‍ സി.പി.ഐ (എം)   ജനറല്‍
38 തെക്കുംഭാഗം ബേബി സേവ്യര് സി.പി.ഐ (എം)   വനിത
39 ഇരവിപുരം വി ഗിരിജ കുമാരി സി.പി.ഐ (എം)   വനിത
40 ഭരണിക്കാവ് അഡ്വ ജെ. സൈജു സി.പി.ഐ   ജനറല്‍
41 തെക്കേവിള സന്ധ്യ ബൈജു സി.പി.ഐ (എം)   വനിത
42 മുണ്ടക്കല്‍ ഗിരിജ സുന്ദരന്‍ സി.പി.ഐ (എം)   വനിത
43 പട്ടത്താനം ദീപ തോമസ് സി.പി.ഐ (എം)   വനിത
44 കന്‍റോണ്‍മെന്‍റ് റീന സെബാസ്റ്റൃന്‍ ഐ.എന്‍.സി   വനിത
45 ഉദയമാര്‍ത്താണ്ഡപുരം ശാന്തിനി ശുഭദേവന്‍ ഐ.എന്‍.സി   വനിത
46 താമരക്കുളം എ കെ ഹഫീസ് ഐ.എന്‍.സി   ജനറല്‍
47 പള്ളിത്തോട്ടം അഡ്വ. വിനിത വിന്‍സന്‍റ് സി.പി.ഐ   വനിത
48 പോര്‍ട്ട് ബെര്‍ലിന്‍ ഐ.എന്‍.സി   വനിത
49 കച്ചേരി കെ വല്‍സലകുമാരി സി.പി.ഐ (എം)   വനിത
50 കൈക്കുളങ്ങര അഡ്വ. ഷീബ ആന്‍റണി സി.പി.ഐ (എം)   വനിത
51 തങ്കശ്ശേരി കരുമാലില്‍ കെ ഉദയാ സുകുമാരന്‍ ഐ.എന്‍.സി   വനിത
52 തിരുമുല്ലവാരം സുരേഷ് കുമാര്‍ വി ബി.ജെ.പി   ജനറല്‍
53 മുളങ്കാടകം ആനേപ്പില്‍ ഡോ.ഡി സുജിത്ത് സി.പി.ഐ (എം)   ജനറല്‍
54 ആലാട്ടുകാവ് പി ജെ രാജേന്ദ്രന്‍ സി.പി.ഐ (എം)   ജനറല്‍
55 കന്നിമേല്‍ എസ് ജയന്‍ സി.പി.ഐ (എം)   ജനറല്‍